Ìgò òórùn dídùn tó ga tó 30/50/100ml, ìgò gíláàsì tó pọ̀,
A fi gilasi kemikali didara giga ṣe àwọn ìgò wa, wọ́n sì ń fúnni ní ìmọ́lẹ̀ tó tayọ, èyí tó ń jẹ́ kí àwọ̀ àti ìmọ́lẹ̀ òórùn dídùn rẹ tàn. Àwọn ohun èlò mímọ́ tó ga máa ń rí i dájú pé wọn kò bá àwọn èròjà òórùn dídùn náà lò, èyí sì ń jẹ́ kí ó dá wa lójú pé ìdúróṣinṣin òórùn dídùn náà kò yí padà láti ìṣàn omi àkọ́kọ́ sí ìkẹ́yìn. Ìfihàn tó mọ́ kedere yìí kì í ṣe pé ó ń mú kí ojú ríran dùn nìkan, ó tún ń kọ́ ìgbẹ́kẹ̀lé nípa fífún àwọn oníbàárà ní ìran àtilẹ̀wá ti inú ọjà náà.
A fi àwọn èròjà tí a ṣe ní pàtó sí ìgò kọ̀ọ̀kan, títí kan àwọn ohun èlò ìfọ́nrán onírun tàbí àwọn ìdè ìfọ́nrán onírun, tí a ṣe láti ṣe àṣeyọrí iṣẹ́ àti ìrírí olùlò tó dára jùlọ. Ìdìdì tí kò lè jò àti ìlànà ìfọ́nrán tí ó dúró ṣinṣin ń rí i dájú pé a lò ó dáadáa àti ibi ìpamọ́ tó dára, èyí tí ó dín ìfọ́nrán àti ìfọ́nrán kù. Apẹẹrẹ tó lẹ́wà àti èyí tí kò ní ìwọ̀nba ní àwọ̀ kanfá tí ó ṣófo, èyí tí ó mú kí ó rọrùn láti ṣe àtúnṣe àwọn àmì, fìlà àti ìdìpọ̀ láti fi ìdámọ̀ àrà ọ̀tọ̀ ti àmì ìtajà rẹ hàn.
Yálà o jẹ́ ilé-iṣẹ́ ìpara olóòórùn tuntun tí ó ń wá ìfihàn ọ̀jọ̀gbọ́n tàbí ilé-iṣẹ́ àgbà, àwọn ìgò 30ml, 50ml àti 100ml wa lè fúnni ní àpapọ̀ ẹwà, ààbò àti iṣẹ́-ṣíṣe púpọ̀. Àyẹ̀wò tó dára jùlọ, ìrìnàjò, tàbí àwọn ọjà aládùn tí ó tóbi, ọjà yìí ń bójútó gbogbo àìní.
Yan mímọ́. Yan ẹwà. Yan awọn ilana ti o han gbangba fun ifihan awọn oorun didun.









